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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2019,

1. UTANGULIZI
Ninayo furaha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujlunga na Shule ya Sekondarl Malambo
kidato cha kwanza mwaka 2019, Ninakupongeza kwa kubahatlka kuchaguliwa na
unakaribishwa na uongozl wa shule, Unatakiwa kutumla nafasl hil vizurl kwa kusoma kwa
bidii na kufanya kazi kwa kujitoa kwa manufaa yako na Taifa kwa ujumla ikiwa ni pamoja

na kufuata sherla kanunl na taratibu za shule.

2. KUFUNGUA SHULE.
Shule itafunguliwa tarehe 6/1/2019 unatakiwa kuripoti siku hiyo kuanzia saa mbili asubuhi
bila kukosa, ukichelewa zaidi ya wiki moja utakosa nafasi hii muhimu. Shule ipo Mkoa wa

Arusha, Wilaya ya Ngorongoro, Tarafa ya Sale, Kata ya Malambo.

3.VIFAA VYA MASOMO

-Uje na daftari kubwa 15, kalamu na penseli za kutosha

- Mathematical set na four figure.

- Kamusi ya kiingereza kwa kilngereza.

- Begi la kubebea madaftari na vitabu, mifuko ya plastiki (maliboro) NI MARUFUKU kuja

nayo shule.
- uje nasaaya mkononi kwa ajiliya kutunza muda

4. SARE ZA SHULE WAVULANA NA WASICHANA
- Suruali pea 2 kwa wavulana na sketi pea 2 kwa wasichana rangi tumeambatanisha na fomu hii

- Shati nyeupe mikono mifupi pea 2 ( half kanzu kwa wasichana wa Kiislam )
- Soksi ndefu nyeupe kwa wasichana na kaki kwa wavulana

- Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba

- Sweta pea 2 zifanane na rangl ya suruali au sketi

- Kilemba cheupe kwa wasichana wa dini ya kiislam.
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5 NGUO ZA KAZI. (shamba dress)
- Suruall pea mbili kwa wavulana na wasichana, r
- Shati pea 2 kwa wavulana, blauzi pea 2 kwa wasic
- T-sheti pea mbili zitapatikana Malambo madukani kw
- Uje na nguo za michezo, traki suti rangi dark blue

rangi yoyote kwa wavulana
-Traki suti nyepesl rangi “dark blue * na raba rangi yoyote kwa

angl Imeambatanishwa na fomu hii

hana iwe ndefu na ifanane rangi na suruali
a bei nafuu rangi utaelekezwa shuleni.
“T.ghirt ya bluu, bukta ya bluu na raba

wasichana

8. MAHITAJI MENGINE
- Uje navyombo vya kulia chakula (sahani ya bati, kikombe, bakuli, kijiko na chupa ya maji

ya kunywa.)

- Uje na godoro la sponchi aina ya tanfoam mita 2.5 upana

- Uje na sanduku la bali kwa ajili ya kutunzia vifaa vyako binafsi.

- Uje nashuka mbili zarangi ya bluu bahari kwa wavulana na rangi ya pinki kwa wasichana
- Uje na fedha za matumizi binafsi pamoja na tiba, shule itatoa dawa baridi za huduma ya

kwanza.
- Uje na ndoo lita 10 kwa ajili ya matumizi yako.

7. MUHIMU.
- Gharama za mahitaji yote hapo juu zitatolewa na mzazi
- Mwanafunzi atakapopokelewa awe amekamilisha maagizo yaliyotolewa hapo juu.

- Shule haitoi chakula maalumu.
-Tumeambatanisha fomu ya vipimo vya daktari,hakikisha unapima na kuja na fomu hii shuleni.

- Sheria za shule utapewa mara tu anaporipoti shuleni.

- Uhakiki wa Bodi ya Shule (M/ kiti saini ..o, . S0RES s
- Imethibitishwa na Mh. Diwani m@*\u

KARIBU SANA SHULE @ SEKONDARI MALAMBO

MARTIN N. MONDEYA
MKUU WA SHULE

MKUD WA SROLE
sHULE YA SEKONDARI MALAMBU

Nakala:

Afisa Elimu Sekondari,
SLP 1,

LOLIONDO.

- Mratibu Elimu
Kata ya Malambo
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, FHEFREEIDENT'S OFFICE
HECHONAL ADMINIS T HON AND EOCAL GOVERNMEN
MALAMBO SECONDARY SCHOOL,
MEDICAL EXAMINATION FORM 7
~Toke completad by medical officer In government hospital in fespect of all new entrants to Malambo
Secondary e hin)
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11.Pregnancy Test (for girls)
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1, Stool Examination
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4, Syphllls Test

lu|n\il-ununnuuu-uunnuunnuuuuuuuu-u-uu.unu
A T O T O R Y T E IR ITRII T LI NI LTI

R T R T YT YT IR I TL eI T L TR I LTI

5. T.B Test
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6. Eye Test
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Treatment after Examination
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MEDICAL CERTIFICATE

I certify that the above mentioned has been examined and found fit to pursue for further education.
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