

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO



MAOMBI YA RUHUSA YA MTUMISHI

(A) SEHEMU YA MUOMBAJI

1. Jina kamili la Muombaji.....
2. Cheo chake.....
3. Idara.....
4. Mahali unakokwenda.....
5. Madhumuni ya safari.....
.....
.....
6. Jumla ya siku zinazombwa ni.....
Kuanzia tarehe.....mpaka tarehe.....
Nathibitisha kwamba maelezo yangu ni sahihi kabisa.

Saini ya Muombaji.....Tarehe.....

(B) SEHEMU YA MKUU WA IDARA

Nakubali/ sikubaliani na maombi yake, nashauri alipwe/ asilipwe siku.....kuanzia tarehe..... mpaka tarehe.....
.....

Saini ya Mkuu wa Idara

Tarehe

(C) SEHEMU YA MKURUGENZI MTENDAJI (W) MKUU WA IDARA YA UTAWALA NA UTUMISHI

Nakubaliana/Sikubaliani na maombi haya ya ruhusa.....
.....

Saini ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya/Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi..... **Tarehe**.....