
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGOROO 

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji) 

SHAUR 

NCORONGORO 

T COU 

Kumb Na. NGOR/DC/A.1/17/vOL.I/21 Tarehe: 24/03/2022 

TANGAZ0 LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya willaya ya Ngorongoro anawatangazia 

walioorodheshwa hapo chini kuitwa kwenye usaili wa nafasi za ajira ya muda ya 

Anuwani za makazi na Postikodi. Vijana hawa watafanya kazi na majukumu kama 

ilivyooneshwa kwenye tangazo la tarehe 10/3/2022 lenye kumb Na. 
NGOR/DCIA.1/17/VOL.I/21. Hivyo kwa kuzingatia masharti ya tangazo hilo la 
ajira, wote walioorodheshwa majina yao wanapaswa kuja na vitu vifuatavyo; 

Cheti cha kuzaliwa 

Cheti cha kumaliza kidato cha nne na kuendelea 

Simu janja yenye android toleo la 6 au zaidi (smartphone android v6 or 

above) 

Usaili huu utafanyikia katika vituo kama ilivyoanishwa kwenye orodha 

iliyoambatanishwa hapa chini kwa muda na tarehe zilizopangwa. 

Nawatakia maandalizi mema. 

Elinláa M. KMv�yà 
Kaimu: MKURUGENZI MTENDAJI(w) 

NGORONGORO 
Kny: MKURUGEN7I MIENDA JI 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO| 
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